นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการความปลอดภัยทางถนน เพื่อพิจารณาร่างแผนปฏิบัติการความปลอดภัยทางถนน ณ ห้องประชุมศรีสัชนาลัย ชั้น 5 ศาลากลาง จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/131216-1024x715.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/131217-1024x606.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/131220-1024x576.jpg)