นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดการประชุมคณะกรรมการนิเทศ ติดตามสถานศึกษาโดยใช้สหวิทยาเขตเป็นฐานใช้นวัตรกรรมในการขับเคลื่อนระดับภายในสหวิทยาเขต โดยมี นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลฯ กลุ่มบริหารงานบุคคล และกลุ่มพัฒนาครูฯ เข้าร่วมการประชุมดังกล่าว ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_1322023_๒๓๐๒๑๓_2-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_1322023_๒๓๐๒๑๓_3-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_1322023_๒๓๐๒๑๓_7-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_1322023_๒๓๐๒๑๓_15-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_1322023_๒๓๐๒๑๓_16-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_1322023_๒๓๐๒๑๓_13-1024x576.jpg)