นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และนางสาวทิวาพร พุกกลิ่น ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมการประชุม ตั้ง อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาและมัธยมศึกษา ผ่านระบบ สื่ออิเล็กทรอนิกส์ (zoom meeting) โดยมีนายอัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานการประชุม เพื่อให้ดำเนินงานการบริหารงานบุคคล และ อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษาได้อย่างมีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_9165-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_9159-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_9161-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_9166-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_9169-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_9173-1024x683.jpg)