นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมรับเกียรติบัตรผลประกวดการคัดเลือก อำเภอ ชมรม TO BE NUMBER ONE กลุ่มดีเด่น ระดับจังหวัดประจำปี 2566 โดยมี ดร.นพ.ปองพล วรปาณิ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสุโขทัย ให้เกียรติมอบเกียรติบัตร เพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการมุ่งมั่นพัฒนาผลงาน ณ ห้องประชุมพระมงคลพัฒนพิธาน ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 31 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__58974274-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__58974277-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__58974278-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__58974279-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__58974280-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/02/S__58974281-1024x683.jpg)