นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 1/2566โดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมศรีสัชนาลัย ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 30 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8843-1024x980.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8839-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8845-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8888-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8892-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8893-1024x683.jpg)