นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธาน การประเมินการเลื่อนระดับตำแหน่งบุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38ค.(2) เพื่อแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งประเภททั่วไประดับชำนาญงาน พร้อมด้วยคณะกรรมการประเมินฯ ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 26 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8581-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8583-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8584-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8587-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8588-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8589-1024x683.jpg)