นายศราวุธคำแก้ว พร้อมด้วย นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ประชุมโครงการกีฬาเสริมสร้างสานสัมพันธ์ สพม.สุโขทัย สพป.สุโขทัย เขต 1 เขต 2 โดยมีผู้อำนวยการกลุ่มเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 20 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8027-1024x841.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8031-1024x692.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8033-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8036-1024x708.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_8041-1024x649.jpg)