นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย นางชฎากรณ์ บรรเลงรมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต1 และนายประเสริฐ จั่นแก้ว ผู้อำนวยการสำนักงาน เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 เข้าพบท่านบุญรักษ์ ยอดเพชร อดีตเลขาธิการคณะกรรมการการอาชีวศึกษา และอดีตเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เพื่อขอพรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ณ บ้านพัก จังหวัดพิษณุโลก (วันที่ 10 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4238-1024x589.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4248-1024x661.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4278-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4279-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4282-1024x641.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4283-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4285-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4287-1024x693.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4289-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4299-1024x711.jpg)