นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง ถวายภัตตาหารแด่พระภิกษุสงฆ์ และทอดผ้าป่าสามัคคี เนื่องในวันขึ้นปีใหม่ วันที่ 1 มกราคม พ.ศ. 2566 ณ โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา ขอบคุณภาพจากโรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/323347864_906710260487482_4158076134968086696_n-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/321809693_1320583582040050_3544206212184296241_n-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/321821491_688279192876191_2176555192967433504_n-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/321964639_2438795072942028_5112194477810169911_n-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/322044814_717279663219278_3920670645248803314_n-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/322257519_910197847063890_857858435347353431_n-1024x574.jpg)