นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนโครงการเพิ่มทักษะด้านอาชีพแก่นักเรียนที่ไม่ได้เรียนต่อหลังจบการศึกษาภาคบังคับจังหวัดสุโขทัย โดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมคีรีมาศ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย ชั้น 4
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/48155-992x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/48156-803x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/48153-1024x558.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/48154-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/48150-1024x492.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/48151-1024x576.jpg)