นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/135923-1024x741.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.บ้านไร่พิทยาคม_๒๒๑๑๑๖_0-1024x650.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.บ้านไร่พิทยาคม_๒๒๑๑๑๖_1-1024x552.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.บ้านไร่พิทยาคม_๒๒๑๑๑๖_2-1024x627.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.บ้านไร่พิทยาคม_๒๒๑๑๑๖_4-1024x774.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.บ้านไร่พิทยาคม_๒๒๑๑๑๖_6-1024x626.jpg)