นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0373-1024x658.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0374-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0407-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0410-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0417-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0422-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0465-1024x556.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0469-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0470-1024x683.jpg)