นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๔_5-1024x621.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/135466-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๔_0-1024x723.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๔_3-1024x693.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๔_4-1024x659.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๔_9-1024x640.jpg)