นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนศรีนคร
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/135376-1024x578.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศติดตาม-ร.ร.ศรีนคร_๒๒๑๑๑๔_4-1024x705.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศติดตาม-ร.ร.ศรีนคร_๒๒๑๑๑๔_5-1024x765.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศติดตาม-ร.ร.ศรีนคร_๒๒๑๑๑๔_6-1024x755.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศติดตาม-ร.ร.ศรีนคร_๒๒๑๑๑๔_12-1024x602.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศติดตาม-ร.ร.ศรีนคร_๒๒๑๑๑๔_1-1024x938.jpg)