นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53264387-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53264389-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53264390-1024x737.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53264391-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53264395-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53264397-1024x722.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53264398-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53264403-1024x593.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53264442-1024x768.jpg)