นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนหนองกลับวิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53248007-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53248009-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53248010-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53248012-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53248013-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53248017-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53248018-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53248020-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53248025-1024x768.jpg)