นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณากลั่นกรองผู้เสนอขอพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์และเหรียญจักรพรรดิมาลา ประจำปี 2566 ครั้งที่ 1/2565 โดยมี นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และคณะกรรมการพิจารณากลั่นกรองฯ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9123-1024x669.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9130-1024x732.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9126-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9134-1024x649.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9122-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9146-1024x683.jpg)