นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการจัดงานประเพณีลอยกระทง เผาเทียน เล่นไฟ จังหวัดสุโขทัย ประจำปี 2565 เพื่อติดตามและสรุปผลการดำเนินการจัดงานประเพณีลอยกระทง เผาเทียน เล่นไฟ จังหวัดสุโขทัย ประจำปี 2565 โดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมศรีสัชนาลัย ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/33693-1024x622.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/33682-1024x717.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/33684-1024x649.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/33686-1024x578.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/33688-1024x727.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/33691-1024x578.jpg)