นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัยและบุคลากร สพม.สุโขทัย เข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อเสริมสร้างและพัฒนากลุ่มผู้นำองค์ความรู้สู่การเปลี่ยนแปลงด้านการบริหารงานบุคคลของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา (PA Support Team) ระหว่างวันที่ 19-20 ตุลาคม พ.ศ. 2565 ณ โรงแรมเชียงใหม่ภูคํา จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/68138-1024x522.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/68140-1024x539.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/68141-1024x504.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/129091-1024x736.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/106986-1024x629.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/106987-1024x621.jpg)