นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมแสดงความยินดีกับ ผอ.ประธาน หาญณรงค์ เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งวิทยา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3639-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3643-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3645-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3651-1024x653.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3653-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3656-1024x683.jpg)