สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ยินดีต้อนรับ นายสุดเขต สวยสม เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย โดยมี ดร.พรรณสิริ กุลนาถศิริสมาชิกสภาผู้แทนราษฎรจังหวัดสุโขทัยกล่าวต้อนรับและ ดร.บุญรักษ์ ยอดเพชร อดีตเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกล่าวส่งบุคลากร พร้อมด้วย นายศราวุธ คำแก้วและนางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รอง ผอ.สพม.สุโขทัย คณะผู้บริหารสถานศึกษา โรงเรียนในสังกัด บุคลากร สพม.สุโขทัยร่วมให้การต้อนรับ ณ หอประชุมนพมาศ โรงเรียนอุดมดรุณี
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_2940-1024x766.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_2807-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_2811-1024x709.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_2819-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_2958-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3005-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3007-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3141-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3173-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3251-1024x541.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3252-1024x557.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3253-1024x548.jpg)