ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ผู้อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศก์ และผู้รับผิดชอบการรายงาน เข้าร่วมการประชุมพิจารณากลั่นกรองการรายงานการติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาขั้นพื้นฐานของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/494866-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/S__16597008-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/S__16597009-1024x754.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/494873-1024x426.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/494875-1024x572.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/494874-1024x576.jpg)