ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้กลุ่มอำนวยการเข้าร่วมพิธีเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565 โดยมี นายวิรุฬ พรรณเทวี ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6546-1024x668.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6558-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6631-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6559-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6612-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6621-1024x683.jpg)