ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมส่งเสริมคุณธรรมและความโปร่งใส ในการดำเนินงานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ปีงบประมาณ 2565 (Integrity and Transparency Assessment Online : ITA Online) โดยมีคณะผู้บริหารสถานศึกษาและรองผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3212-1024x618.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3213-1024x636.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3218-1024x644.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3224-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3227-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3230-1024x550.jpg)