ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมและวางแผนการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาก่อนแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสถานศึกษา โดยมีคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2945-1024x659.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2952-1024x638.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2972-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2991-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2967-1024x651.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2970-1024x691.jpg)