ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมลงนามในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือเพื่อสนับสนุนการพัฒนาพื้นที่นวัตกรรมการศึกษา โดยมี นายวิรุฬ พรรณเทวี ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัยเป็นประธานในพิธี ณ ห้องประชุมโรงแรมสุโขทัย เทรเชอร์ รีสอร์ท แอนด์ สปา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2659-1024x732.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2685-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2717-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2748-1024x721.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2750-1024x646.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2763-1024x589.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2766-1024x633.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2773-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2780-1024x683.jpg)