ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมชี้แจงการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ปีการศึกษา 2564 โดยมีคณะผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนในสังกัดเข้าร่วมประชุม ณ โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม (วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4508-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4462-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4464-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4466-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4467-1024x657.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4493-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4514-1024x561.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4521-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4532-1024x683.jpg)