ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 1/2565 ผ่านระบบ Zoom Meeting โดยมี นายวิรุฬ พรรณเทวี ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัยเป็นประธานการประชุมได้เน้นย้ำให้ทุกส่วนราชการและประชาชนทั่วไปได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) อย่างเคร่งครัด (วันที่ 27 มกราคม 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2916-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2911-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2913-1024x700.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2912-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2917-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/01/IMG_2923-1024x683.jpg)