นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายเฉลิมพล ทองจุ้ย ผู้อำนวยการโรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก พร้อมด้วยคณะครู และนักเรียนโรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาเฉลิมพระเกียรติ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี วันที่ 3 มิถุนายน 2567 โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานกิจกรรม เพื่อถวายเป็นพระราชกุศล และเปิดโอกาสให้พสกนิกรทุกหมู่เหล่าร่วมแสดงกตัญญูกตเวที และน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ที่วัดหนองบัว ตำบลไกรใน อำเภอกงไกรลาศ จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 3 มิถุนายน 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_6118-1024x681.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_6132_0-1024x681.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_6135_0-1024x681.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_6137_0-1024x681.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__4366358_0-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__4366352_0-768x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/S__4366354_0-768x1024.jpg)