นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนโยบายและแผน เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวาย พระราชกุศล เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธาน ในพิธี เพื่อถวายพระราชกุศล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาส วันเฉลิม พระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 3 มิถุนายน 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_วันเฉลิมพระนางเจ้าสุทิดา_240603_50-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_วันเฉลิมพระนางเจ้าสุทิดา_240603_36-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_วันเฉลิมพระนางเจ้าสุทิดา_240603_49-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_วันเฉลิมพระนางเจ้าสุทิดา_240603_37-1024x800.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_6039_0-1024x681.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_วันเฉลิมพระนางเจ้าสุทิดา_240603_2-768x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_วันเฉลิมพระนางเจ้าสุทิดา_240603_7-1024x768.jpg)