นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัด และหัวหน้าส่วนราชการ จังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 5/2567 โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมศรีสัชนาลัย ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 31 พฤษภาคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5918-1024x681.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/83642_0-1-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5913_0-1-1024x681.jpg)