นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย กลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี เพื่อถวายพระราชกุศลแด่สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ที่ทรงสร้างคุณประโยชน์แก่ประเทศชาติ อย่างอเนกอนันต์ ณ อาคารอเนกประสงค์ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 2 เมษายน 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_3910-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_3915-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_3923-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_3946-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_3951-1024x575.jpg)