นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดโลกวิชาการ 360 องศา โดยมีนางสาวรัตติกาล ทิพย์โหมด นักวิชาการตรวจสอบภายใน ผู้บริหารโรงเรียน สังกัด สพม.สุโขทัย ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนเครือข่าย คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนชัยมงคลพิทยา เข้าร่วมกิจกรรม เพื่อเปิดโอกาสให้นักเรียนชั้นประถมศึกษาเข้าชมนิทรรศการพร้อมเข้าร่วมการแข่งขันในกิจกรรม ของแต่ละกลุ่มสาระการเรียนรู้ ณ โรงเรียนชัยมงคลพิทยา (วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0478-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0504-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0533-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0547-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0554-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0568-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0647-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_0650-1024x575.jpg)