นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬา “ไตรมิตรเกมส์” ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีนายศราวุธ คำแก้ว นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ศึกษานิเทศก์ ผู้บริหารโรงเรียน สังกัด สพม.สุโขทัย คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนหนองกลับวิทยาคม โรงเรียนหนองปลาหมอวิทยาคม และโรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา 2 เข้าร่วมกิจกรรม เพื่อส่งเสริมสนับสนุนให้นักเรียนได้แสดงออกซึ่งทักษะความสามารถด้านการกีฬา ปลูกฝังเยาวชนให้มีน้ำใจ เป็นนักกีฬา รู้จักการเป็นผู้นำและผู้ตามที่ดี รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย ณ โรงเรียนหนองกลับวิทยาคม (วันที่ 31 มกราคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3711-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3715-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3812-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3792-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3762-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3856-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3786-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3907-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_3888-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/S__111042575_0-1024x383.jpg)