นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประเมินสถานศึกษาสีขาว ปลอดยาเสพติดและอบายมุข ระดับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ปีการศึกษา 2566 พร้อมด้วยคณะกรรมการประเมินฯ ลงพื้นที่ประเมินสถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติดและอบายมุข การประเมินรักษามาตรฐานระดับเพชรปีที่ 2 ณ โรงเรียนตลิ่งชันวิทยานุสรณ์ (วันที่ 25 มกราคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/423004261_799506918655147_1999447200014709190_n-1024x677.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/422937194_799507075321798_6223906014434531942_n-1024x649.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/422963444_799507218655117_4417325234656523822_n-1024x724.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/422937034_799507205321785_4828230224254351768_n-1024x768.jpg)