นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานงานเปิดโลกวิชาการ “เด็กอวดดีปี 7“ (ย้อนรอย นุ่งโจงห่มสไบ) โรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก โดยมีศึกษานิเทศ ผู้บริหารโรงเรียน สังกัด สพม.สุโขทัย ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนเครือข่าย คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก เข้าร่วมกิจกรรม โดยกิจกรรมเป็นการนำเสนอผลงานนักเรียน ในปีการศึกษา 2566 ณ หอประชุมพระร่วงพระลือโรงเรียนไกรในวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก (วันที่ 23 มกราคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__3235849_0-1024x615.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__3235851_0-1024x765.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__3235852_0-1024x753.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__3235853_0-1024x636.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__3235854_0-1024x700.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__3235855_0-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__3235874_0-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__3235875_0-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/S__3235879_0-1024x721.jpg)