นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ และกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมรัฐพิธีถวายราชสักการะ “สมเด็จพระนเรศวรมหาราช” (วันยุทธหัตถี) โดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี เพื่อเป็นการน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ณ ศาลาอเนกประสงค์ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 18 มกราคม 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0646-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0641-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0602-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0647-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0657-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0664-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0666-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0667-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0672-1024x683.jpg)