นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายวัลลภ เอี่ยมมะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะนิเทศ ติดตาม ลงพื้นที่นิเทศ ติดตาม ตรวจเยี่ยมการเปิดเรียนภาคเรียนที่ 2/2566 สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย สหวิทยาเขตพระแม่ย่า เพื่อนิเทศ ติดตาม และตรวจเยี่ยมให้กำลังใจในการเตรียมความพร้อมในการขับเคลื่อนนโยบายและจุดเน้น องค์กรคุณภาพสร้างคนดีมีความสุข เพื่อให้ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข และดำเนินงาน Quick Win ปีงบประมาณ 2567 และให้สถานศึกษาดูแลความปลอดภัย การมาเรียนของนักเรียน รวมถึงการดูแลนักเรียนในสถานศึกษาให้มีความปลอดภัยในทุกมิติ ณ โรงเรียนอุดมดรุณี (วันที่ 9 พฤศจิกายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/อุดม๑_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/อุดม๓_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/อุดม๗_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/อุดม๑๓_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/อุดม๑๕_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/อุดม๒๒_0-1024x683.jpg)