นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลฯ ได้ลงพื้นที่ให้กำลังใจและแสดงความเสียใจ แก่ครอบครัวนายประธาน เทพนิมิต นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/3 โรงเรียนศรีนคร ที่ได้ประสบอุบัติเหตุหน้ามืดเป็นลมขณะไปฉีดยาข้าว และเสียชีวิตในที่เกิดเหตุ พร้อมมอบพวงรีดและกองทุนช่วยเหลือเด็กนักเรียน ณ บ้านเลขที่ 38/2 หมู่ 7 ต.นครเดิฐ อ.ศรีนคร จ.สุโขทัย (วันที่ 6 พฤศจิกายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_9424-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_9432-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_9448-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_9458-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_9461-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_9462-1024x683.jpg)