นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมให้การต้อนรับ นางสาวสุกรรญา ทองรอด นักวิชาการเงินและบัญชีชำนาญการ พร้อมทั้งให้การต้อนรับคณะเทศบาลศรีสำโรง ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 2 ตุลาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_5465-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_5477-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_5490-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_5503-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_5520-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/10/IMG_5518-1024x683.jpg)