นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดการประชุมคณะกรรมการตัดสินผลการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ระหว่างวันที่ 14 –]16 กันยายน 2566pพร้อมด้วยคณะกรรมการตัดสินฯ ณ โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม (วันที่ 6 กันยายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2281-1024x380.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2240-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2243-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2249-1024x721.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2230-1024x781.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2232-1024x690.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2234-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2243-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_2246-1024x683.jpg)