นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย โดยมี นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่มเข้าร่วมการประชุม เพื่อปรึกษาหารือข้อราชการ ณ ห้องผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 21 สิงหาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9669-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9670-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9672-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9673-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9677-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_9681-1024x683.jpg)