นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยนางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมเป็นเกียรติงานคบรอบ 64 ปี และพิธีเปิดอาคารสำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด ณ อาคารสำนักงานสหกรณ์ออมทรัพย์ครูสุโขทัย จำกัด (วันที่ 15 มิถุนายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3071-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3075-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/06/IMG_3079-1024x683.jpg)