นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวนิรวรรณ เลื่อนชิด นักวิชาการศึกษาชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดสุโขทัย (ศอ.ปส.จ.สท.) ครั้งที่ 7/2566 โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมคีรีมาศ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 28 เมษายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0759-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_0767-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__67600397-1024x768.jpg)