นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานกรรมการ การประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่ง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานในระยะเวลา 1 ปี พร้อมด้วยคณะกรรมการฯ เข้าร่วมการประเมินฯ ของ นายธีระศักดิ์ พลนาคู ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต 3 (วันที่ 20 เมษายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__7102550-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__7102552-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__7102553-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__7102554-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__7102557-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__7102561-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__7102562-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__7102568-1024x574.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/S__7102569-1024x574.jpg)