นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมพิธีถวายราชสดุดี วันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์ พร้อมด้วยกลุ่มบริหารงานบุคคล โดยมีนายสุชาติ ทีคะสุข ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย (วันที่ 6 เมษายน 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_6030-1-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5877-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_5916-1024x683.jpg)