นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย และกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา เข้าร่วมประชุม คณะกรรมการอำนวยการระดับกลุ่มจังหวัด เพื่อดำเนินงานคัดเลือกนักเรียน และสถานศึกษา เพื่อรับรางวัลพระราชทานระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีการศึกษา 2565 ระดับกลุ่มจังหวัดที่ 7 ณ ห้องประชุมมะขามหวาน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเพชรบูรณ์ เขต 1 (วันที่ 18 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/104402-1024x577.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/104391-1024x512.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/104393-1024x577.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/104399-1024x670.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/104407-1024x786.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/104401-1-1024x577.jpg)